ประชาคมจัดทำแผนพัฒนา ฯ ปี 2565
14 กุมภาพันธ์ 2565ประเภท : ข่าวย้อนหลัง
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
14/กุมภาพันธ์/2565
นางศิริรัตน์ ทรงความดี นายกเทศมนตรี
นายอิศรพงศ์ แสงมณี รองนายกเทศมนตรี นายนฤพนธ์ แสงมณี กำนันตำบลหาดเจ้าสำราญ พร้อมสมาชิกสภาเทศบาล ฯ ปลัดเทศบาล หัวหน้ากองงานเทศบาล ฯ และเจ้าหน้าที่เข้าร่วมประชุมประชาคมเพื่อจัดทำแผนพัฒนาที่หมู่ 6 บ้านบางกุฬา ชาวบ้านระดมความคิดเสนอโครงการเพื่อหมูบ้านเกิดการพัฒนาให้ดีขึ้นไปอีก..
และท่านนายก ฯ มอบหน้ากากอนามัย
และสเปย์แอลกอฮอล์ เพื่อมอบให้ชาวบ้าน..
![อาจเป็นรูปภาพของ 6 คน และ ผู้คนกำลังยืน](https://scontent.fbkk17-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/273888117_251193253852562_1910244126499216076_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-5&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=ck13BJlnO6gAX8KKGGz&tn=x-VSA8iHO3Oab2D2&_nc_ht=scontent.fbkk17-1.fna&oh=00_AT-_P45CW6FJ6ivu5GcGAnuPGpajotoAL7WzN8CB5QtrRQ&oe=6270C16C)