วันเทศบาล 24 เมษายน 2565
24 เมษายน 2565ประเภท : ข่าวประชาสัมพันธ์
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
24/เมษายน ของทุกปี
เป็นวัน “วันเทศบาล”
ซึ่งในปีนี้ เทศบาลตำบลหาดเจ้าสำราญ ได้จัดกิจกรรมทำบุญเลี้ยงพระเพล (ถวายปิ่นโต) ณ สำนักงานเทศบาล ฯ โดยมีนาง
ศิริรัตน์ ทรงความดี นายกเทศมนตรี เป็นประธานจัดงาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ฯ กำนันผู้ใหญ่บ้าน เจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.หาดเจ้าสำราญ และข้าราชการ- พนักงานเทศบาล เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว เพื่อเป็นศิริมงคล และเป็นการทำบุญใหญ่สำนักงานด้วย..ขอให้พวกเราชาวเทศบาล ฯ อยู่เย็น เป็นสุข มีแต่ความสุข ความเจริญ ก้
าวหน้าในหน้าที่การงาน ปัญหาและอุปสรรคขออย่าได้มี..ปฏิบัติงานอย่างราบรื่น ขอให้ทุกคนปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ..รวย ๆๆ กันทุกคน..
![อาจเป็นรูปภาพของ 9 คน, ผู้คนกำลังยืน และ กลางแจ้ง](https://scontent.fbkk17-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/279304664_296091866029367_9191907585015149635_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-5&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=pgJQVfKFEx4AX8U5eb7&_nc_ht=scontent.fbkk17-1.fna&oh=00_AT88xc6ru3UvwBwSZwinnTauxc-pEQ_4M6WOzFrTB8hk_w&oe=62708F16)