อุปกรณ์กีฬาหมู่บ้าน
8 กุมภาพันธ์ 2565ประเภท : ข่าวประชาสัมพันธ์
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
10/พฤษภาคม/2565
เทศบาลตำบลหาดเจ้าสำราญ กองการศึกษา โดยมีนางสาวภาวิณีย์ ทองกลับ ผอ.กองการศึกษา เป็นเจ้าของโครงการ จัดประชุม คณะกรรมการบริหารโครงการกีฬาเทศบาลตำบลหาดเจ้าสำราญ
โดยมี นางศิริรัตน์ ทรงความดี นายกเทศมนตรี เป็นประธาน ฯ มีผู้เข้าร่วม อาทิ คณะผู้บริหารเทศบาล ฯ ผู้อำนวยการโรงเรียน ทั้ง 3โรงเรียน สมาชิกสภาเทศบาล ตัวแทนผู้ใหญ่บ้าน ฯ ร่วมพิจารณาดำเนินการสำรวจความต้องการวัสดุ-อุปกรณ์กีฬาของแต่ละหมู่บ้าน เพื่อให้เด็กและเยาวชนได้มีอุปกรณ์กีฬาเล่นในชุมชน ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ และที่สำคัญ เพื่อให้ห่างไกลยาเสพติด ถือเป็นโครงการที่ดีและมีประโยชน์..
![อาจเป็นรูปภาพของ 12 คน, ผู้คนกำลังนั่ง, ผู้คนกำลังยืน และ สถานที่ในร่ม](https://scontent.fbkk17-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/280582069_305997955038758_8732811600729526174_n.jpg?_nc_cat=102&ccb=1-6&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=OtjtUlZaAf0AX8lhOym&_nc_ht=scontent.fbkk17-1.fna&oh=00_AT_jXUbPydQIInOyoiOnJNzyPUsc5TsNC7A24zeMITcUHg&oe=627E7D60)