งานจากวันนั้น ...ถึงวันนี้ 104 ปี หาดเจ้าสำราญ
24 พฤษภาคม 2565ประเภท : ข่าวกิจกรรม
ข้อมูลรูปที่เกี่ยวข้อง
23/พฤษภาคม/2565
เสร็จสมบูรณ์สำหรับงาน “จากวันนั้น..ถึงวันนี้ 104 ปีหาดเจ้าสำราญ” ดิฉันนางศิริรัตน์ ทรงความดี นายกเทศมนตรี คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ฯ ต้องขอขอบคุณจังหวัดเพชรบุรี ขอบคุณแขกที่มาร่วมงาน ขอบคุณทุกท่าน ทุกฝ่ายที่มีส่วนร่วม ขอบคุณนักท่องเที่ยวและประชาชนตำบลหาดเจ้าสำราญ ในการจัดงานให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีขอบคุณเจ้าหน้าที่ตำรวจ ฯ กำนัน-ผู้ใหญ่บ้าน ขอบคุณพ่อค้า-แม่ค้า ที่เป็นเจ้าบ้านที่ดีและอีกหลาย ๆ ฝ่ายหลาย ๆ ท่าน ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง และสนับสนุนในการจัดงานในครั้งนี้..
แล้วพบกันใหม่..ในโอกาสต่อไป..
รับรองความยิ่งใหญ่ อลังการ..
#งาน 104 หาดเจ้าสำราญ
สุขสำราญ อาหารพื้นถิ่น#
![อาจเป็นรูปภาพของ 14 คน, ผู้คนกำลังยืน และ กลางแจ้ง](https://scontent.fbkk17-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/281156873_314636640841556_6682398086769102752_n.jpg?_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=8bfeb9&_nc_ohc=L95KyYFirWoAX83F625&_nc_ht=scontent.fbkk17-1.fna&oh=00_AT973uUIRiXHdHLgf83vc4y3vXFqv0k78Ubx1ICsmIPjbA&oe=62925E62)